Camera quan sát IP giá rẻ Camera quan sát TPHCM và Hà Nội
9/10 6654 bình chọn
Hotline: 093 717 2226 - Hà Nội: 0949 763 666;
sản phẩm chính hãng - Giá cả cạnh tranh

Converter cho camera IP
Questek QTF-S240D
kéo xa 40km

Mã số : 5458
Tình trạng : Còn hàng
Lượt xem : 1467
Hãng sản xuất : QUESTEK
Xuất xứ : Việt Nam
Bảo hành : 12 Tháng
Giá bán: :  1,120,000 VND
Giá KM: :
Chưa bao gồm 10% VAT
download drivers
     

Thiết bị phụ kiện Questek QTF-M240D

- 10/100Base-Tx to 100Base-FX Singlemode 40Km

- Thiết bị chuyển tín hiệu quang sang tín hiệu điện

- Tốc độ đường truyền 10/100Base-Tx 100Base-FX

- Dùng cáp Multimode Dual core

- Đường truyền hiệu dụng đến 40km


Điện thoại đặt hàng: 0283.7172226 - 091.7172226 (khu vực Miền Nam) hoặc 

                              1900.6298 - 0949.763666 (khu vực miền Bắc) 

 Cảm ơn quý khách đã quan tâm đến sản phẩm dịch vụ của Hoàng Gia Camera - chúng tôi luôn mong muốn đem lại dịch vụ tốt và giá cả hợp lý nhất cho mọi quý khách hàng. 

Hoàng Gia Camera - Đưa công nghệ đến mọi nhà


HOTLINE

093 717 2226 - Hà Nội: 0949 763 666;

  • yahoo
  • skype